
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA 

 

TAARIFA KWA UMMA 

Baraza la Mitihani la Tanzania limesikitishwa na taarifa ya UONGO iliyotolewa na 

Gazeti la Nipashe toleo Na. 0579130 la tarehe 19 Februari 2017 yenye kichwa cha 

habari kilichosomeka Mchujo FORM 1 Wasisitizwa. Katika taarifa hiyo mwandishi 

aliuarifu umma kuwa Katibu Mtendaji amesisitiza uwepo wa Upimaji huo na kwamba 

umeshapitishwa. Baraza linapenda kuwajulisha wanafunzi na umma kwa ujumla kuwa 

taarifa hizo ni za UONGO na zinalenga kupotosha umma na kuleta taharuki. 

Hivyo,Baraza linaomba umma kuzipuuza taarifa hizo kwa kuwa upimaji huo 

ULISHASITISHWA na HAUTAKUWEPO.  

 

 

Imetolewana, 

AFISA HABARI NA UHUSIANO 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


